Lớp 12A6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

kim huệ nhớ bà con a6 quá

2 posters

Go down

kim huệ nhớ bà con a6 quá Empty kim huệ nhớ bà con a6 quá

Bài gửi  kimhue Wed Apr 21, 2010 6:57 pm

nhận xét của anh đình thạch nhà mình sai rồi,không phải ai lớn rồi cũng không thèm vào trang block của lớp đâu,mọi người ơi mọi người giờ vẫn khỏe chứ ,có ai còn nhớ đến kim huệ không,chứ kim huệ ở nơi đây, xa nhà và nhớ các bạn nhiều lắm luôn,mới ngày nào còn sát cánh bên nhau cùng chiến đấu vậy mà giờ đây mỗi đứa mỗi nơi,mặt dù nói thật ra lớp mình cũng chưa đoàn kết lắm,lúc còn học thì huệ cũng không ấn tượng lớp mình cho lắm,cho đến khi gần hết năm cuối cấp,huệ mới nhận ra rằng a6 của mình cũng đoàn kết lắm chứ,và rồi giờ đây ở một nơi lạ lẫm huệ nhớ về a6 như một kỉ niệm thật đẹp,những giờ học lớp mình cười ồ lên vì những trò nghịch ngộm của ai đó trong lớp,đặc biệt những buổi đi chơi với bà con tổ 2,huệ nhớ lắm những kỉ niệm thân thương,huệ yêu lắm những gương mặt thân thuộc,huệ tin rằng ai trong chúng ta cũng có cảm giác như huệ lúc này,yêu và nhớ a6 da diết nhưng có điều không nói ra thôi,để huệ nói giùm bà con nha,tết này nói về họp lớp ,huệ hóa hức bao nhiêu lại thất vọng bấy nhiêu,thành viên đến dự chỉ có mấy bạn thôi,biết rằng ai cũng có việc,nhưng hãy sắp xếp một ngày cho lớp với chứ,lâu lâu mới có dịp tụ hợp đông đủ ,vậy mà pale ,hy vọng năm sau tụi mình hợp lớp đầy đủ hơn nha bà con....ak mail của huệ nè:muatinhyeu_kimhuewon@yahoo.com.vn

kimhue

kim huệ nhớ bà con a6 quá Empty chao hue

Bài gửi  binhnguyen23 Tue Jun 08, 2010 5:10 pm

lau rui nguyen moi vao day day

ko ai nho ca
chan wa
thoi 12a6 hay wen nhau het di
binhnguyen23
binhnguyen23
THIẾU TÁ
THIẾU TÁ